ડી.આર.ડી.એ ગાંધીનગર (DRDA-GANDHINAGAR)- : ઈન્ટરવ્યું માટેનું પ્રોવીઝનલ મેરીટ લીસ્ટ

ડી.આર.ડી.એ ગાંધીનગર (DRDA-GANDHINAGAR) સ્ટાફની ઓનલાઇન ભરતી બાબતે દૈનીકપત્રમાં આપેલ જાહેરાતના અનુસંધાને અલગ અલગ જ્ગ્યાઓ માટે ઉમેદવારો દ્વારા ઓનલાઇન અરજીઓ મળેલ છે. જેનું ઈન્ટરવ્યુ બાબત પ્રોવિઝનલ મેરીટ લીસ્ટ નીચે પ્રમાણે છે

નોંધ:મેરીટ લીસ્ટ ન્યૂનતમ ક્વોલિફિકેશન અને અનુભવ પર થી ડી.આર.ડી.એ ગાંધીનગર (DRDA-GANDHINAGAR) દ્વારા બનાવેલ છે.

ADDRESS જિલ્લા ગ્રામ વિકાસ એજન્સી, એ વિંગ, ત્રીજો માળ, સહયોગ સંકુલ, સેકટર-૧૧, ગાંધીનગર
LIST OF SELECTED CANDIDATE GRAMSEVAK
DATE : 04-01-2017 TIME : 10:30 AM
NO. NAME
1 RATHOD SANJAYKUMAR RAMESHSINH
2 RATHOD RAJUJI JIVANJI
3 PATEL HITESHKUMAR RANCHHODBHAI
4 PATEL UTTAMKUMAR GIRISHBHAI
5 PARMAR RONAKKUMAR RAMESHBHAI
6 PATEL ASHOKKUMAR AMBUBHAI
7 VENZIYA HARESHBHAI PIRABHAI
8 MAKVANA NARESHKUMAR RATAJI
9 RAVAL NILESHKUMAR RAMABHAI
10 RATHOD PUSHPRAJSINH MAHENDRASINH
11 PRAJAPATI VISHALKUMAR NATVARBHAI
12 PARMAR ASHABEN RATILAL
13 PATEL RINKALBEN BHIKHABHAI
14 GAREJA PRIYANKABEN KARABHAI
15 RATHOD DIPTIBEN PRAVINBHAI
16 THAKOR KALUJI MONGHAJI
17 PATEL PALAKBEN GAJENDRABHAI
18 THAKOR JAYKUMAR RAMANJI
19 RATHOD SURENDRASINH MAHENDRASINH
20 CHAUHAN BALAVATSINH ALUSINH
21 VANSOLA VARSHABEN JAYANTIBHAI
22 RATHOD SANJAYKUMAR PRAHLADJI
23 CHAUHAN DASHARATHBHAI KARSHANBHAI
24 GOHEL VIPULKUMAR SANKARLAL
25 PARMAR BHAVANABEN RATILAL
26 PARMAR JAYDIPKUMAR RAMANBHAI
27 KHANT SHAILESHKUMAR KANTIBHAI
28 BHIL ARVINDBHAI NARSHINHBHAI
29 GOHIL MEHULKUMAR RAJESHBHAI
30 RATHOD NAVINSINH RANCHHODSINH
31 CHAUDHARY JYOTSANABEN JAYADEVBHAI
32 SOLANKI JIGARKUMAR RAMABHAI
33 CHAUDHARI VIPULKUMAR BHIKHABHAI
34 GAMETI KALPANA KANTIBHAI
35 PATEL KOMALBEN JAYESHKUMAR
36 VALAND VIVEKKUMAR HASMUKHBHAI
37 TADAVI ANJUKALABEN BALVANTSINH
38 MANKANAJKAR ARPITA NARESHBHAI
39 PARMAR MANISHABEN ISHWARBHAI
40 PRAJAPATI PIYUSHKUMAR BHARATBHAI
41 JADAV JIGNASHA GIRISHBHAI
42 BAMANIYA KANUBHAI KOHYABHAI
43 RATHOD JAGRUTIBEN PRAVINBHAI
44 CHAUDHARI JAYKUMAR VINUBHAI
45 RATHAVI BHAVESHBHAI SHANKARBHAI
46 RATHOD RAHULKUMAR BHIKHUSINH
47 ZALA NIKULBHAI CHANDUBHAI
48 GADIYA VANARAMBHAI KAMABHAI
49 CHAUDHARY NISHABEN VISHNUBHAI
50 THAKOR JAGRUTIBEN AJAMELJI
51 RATHOD JAYESHKUMAR RAMESHBHAI
52 OD KAMLESHKUMAR BALDEVBHAI
53 RATHOD BINALBEN BHOGILAL
54 DAKI HINA JETHABHAI
55 CHAUHAN BHARGAVIBEN PRAKASHCHANDRA
56 OLAKIYA LAXMANBHAI PARSHOTAMBHAI
57 BHIL JAMNABEN ISHWARBHAI
58 THAKOR DEVENDRASINH RAMESHSINH
59 CHAMAR HIRAL SURESHBHAI
60 THAKARADA MITESHKUMAR RAMESHBHAI
61 CHAUDHARY DIPEEKABEN BABUBHAI
62 CHAUDHARI SAROJBEN MUKESHBHAI
63 LUNA KESHAV NAYABHAI
64 PANDYA RINALBEN RAMANBHAI
65 PARIKH DIPIKABEN ASHOKKUMAR
66 CHAUHAN BHAGVANSINH CHANDUSINH
67 RATHOD NARENDRASINH PRAVINSINH
68 PARMAR JIGARKUMAR BHOGILAL
69 SAKARIYA MEHUL RUKHADBHAI
70 THAKOR JALPABEN VISHNUJI
LIST OF SELECTED CANDIDATE FOR NAYAB KARYPALAK ENGINEER (GRAMVIKAS)
DATE : 04-01-2017 TIME : 10:30 AM
NO. NAME
1 CHAUDHARY BHADRESHKUMAR GANESHBHAI
2 PATEL AMI HASHMUKHBHAI
3 SUTHAR KRUPAL MANOJKUMAR
4 TANDEL PRIYANKAKUMARI VASANTBHAI
5 KACHHI AJAY MALKHANSINH
6 PARMAR MAHAVIRSINH GHANSHYAMSINH
7 PABARI VRUND NILESHBHAI
8 TANDEL PRAKRUTIBEN SATISHBHAI
9 RAJPUT ANARSINGH CHAMANSINGH
10 PATEL PRIYANK JAYANTIBHAI
LIST OF SELECTED CANDIDATE FOR JUNIOR FUNDS CO-ORDINATOR
DATE : 04-01-2017 TIME : 10:30 AM
NO. NAME
1 NAKARANI JAYSHREE UKABHAI
2 BARAD CHIRAGKUMAR KANTIBHAI
3 VAGH TAHERALI SAIFUDINBHAI
4 DAVE KINJALBEN MAHESHBHAI
5 SUTHAR MANANKUMAR BABUBHAI
6 SAKSENA DARSHNABEN KISHANKUMAR
7 PANDYA NEELAMBEN SATISHKUMAR
8 ZANZRUKIYA VIPUL MAHESHBHAI
9 CHAVDA YOGENDRASINH RAGHUVIRSINH
10 VAGHELA MITALBAHEN JAYANTIBHAI
LIST OF SELECTED CANDIDATE FOR TALUKA CO-ORDINATOR
DATE : 04-01-2017 TIME : 10:30 AM
NO. NAME
1 CHOUHAN NEETA DAYABHAI
2 RATHOD DASHARATHSINH GABHUSINH
3 PURABIYA PAYALBEN CHANDUBHAI
4 ROHIT AVINASH PARSOTTAMBHAI
LIST OF SELECTED CANDIDATE FOR CLUSTER CO-ORDINATOR(SBM AND MISSION MANGALAM)
DATE : 04-01-2017 TIME : 10:30 AM
NO. NAME
1 ROHIT KIRANKUMAR SABURBHAI
2 CHAUHAN JAYSHREEBEN ISHWARBHAI
3 GULDU SUREKHABEN GURNAMSINGH
4 JAMAD SAMIMBEN AIYUBKHAN
5 TARAR MAHESHBHAI ARJANBHAI
5 SUTHAR MANANKUMAR BABUBHAI
6 RAJPUT HINA RUPENDRASINH
7 PATEL SANJAYKUMAR RAMESHBHAI
8 FAKIR SALIMSHAH HAIDARSHAH
9 PATEL RUPALBEN BHIKHABHAI
10 PRAJAPATI BINAL NATUBHAI